ỔN ÁP 3PHA 1000KVA(320V-430V) - FS3.I.220/380V
Liên hệ
Giá chính hãng: Liên hệ
  • Mã sp: FS3.I.220/380V-1000K
  • Hãng sản xuất: Fushin
  • Tình trạng: Đặt hàng
  • Bảo hành: 36 Tháng
Ổn áp 3 pha 1000KVA Fushin Dải hoạt động 320V-430V, dây đồng chất lượng cao, giao hàng và lắp đặt tận nơi, bảo hành 3 năm.
ỔN ÁP 3PHA - 1000KVA
✅ Điện áp hoạt động (In): 320V-430V
✅ Điện áp ra (Out): 220V - 380V (± 2-3%)
✅ Model: FS3.I.220/380V-1000K
✅ Loại:DÂY ĐỒNG
Khuyến mại
✅ Miễn phí giao hàng tại TP.HCM
✅ Đổi máy mới trong vòng 07 ngày
✅ Đổi máy khi đổi công suất khác
✅ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
Gọi đặt mua: 1900.633.587 (7:30-22:00)
I. KÝ HIỆU, NHÃN MÁC ỔN ÁP 3 PHA 1000KVA FUSHIN
- Thương hiệu: FUSHIN
- Xuất xứ: Việt Nam
- Model: FS3.I.220/380V-1000K
- Sản xuất theo công nghệ bù từ, tải nặng
- Thời gian bảo hành: 36 Tháng
- Hãng sản xuất: Công ty TNHH SX & TM Fushin.
II. ĐẶC ĐIỂM ỔN ÁP 1000KVA FUSHIN
  • Tiêu chuẩn thử nghiệm: IEC 60076-1
  • Hệ thống quản lý chất lượngISO: 9001:2015
  • Ổn áp 1000KVA Fushin 3 pha được thiết kế để tự động điều chỉnh nhằm cho ra điện áp ổn định với điện áp vào từ 320V -> 430V và điện áp ra là 220V-380V (±2-3%)
  • Bảo vệ quá tải, quá dòng: sử dụng cầu dao tự động (Mini Circuit Breaker).
III. ĐIỀU KIỆN VẬN HÀNH VÀ LƯU Ý KHI SỬ DỤNG ỔN ÁP 3 PHA FUSHIN
  • Đặt máy ở nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ẩm, bụi và nước.
  • Tránh bụi trực tiếp hoặc bảo vệ kỹ khi đặt máy ở không gian có bụi.
  • Môi trường có bụi mạt sắt, mạt nhôm có thể gây chạm chập phần điều khiển.
  • Theo dõi và điều chỉnh phụ tải phù hợp để tránh quá tải và hỏng máy.
  • Bắt chặt các đầu dây vào cọc đấu dây, tránh hiện tượng đánh tia lửa, sinh nhiệt.
  • Đấu dây tiếp địa cho máy và không di chuyển khi đang có điện.
 IV. CAM KẾT CHẤT LƯỢNG VÀ CHÍNH SÁCH HẬU MÃI
  • Sản phẩm là hàng sản xuất mới nhất, tối ưu hóa hiệu suất và tiết kiệm điện năng.
  • Giá trên đã có khuyến mãi, chưa bao gồm thuế VAT 10%
  • Miễn phí giao hàng lắp đặt máy ổn áp 3 pha 1000KVA
  • Ổn áp Fushin  bảo hành 4 năm từ ngày sản xuất hoặc 36 tháng kể từ ngày giao hàng.
Thông số kỹ thuật
I.THÔNG SỐ KỸ THUẬT ỔN ÁP 1000KVA
Công suất định mức1000KVALoạiỔn áp 3 pha khô
(Bù từ trợ áp)
Thương hiệuFushinModelFS3.I.220/380V-1000K
Số pha3 PhaTải thường trực75%
Điện áp vào320V~430V/3P+NĐiện áp ra220V-380V/3P (±1-3%)
Tần số50/60HzBiến áp xuyếnDây đồng
Hiển thị-Đèn báo nguồn Led
-Đồng hồ Vol_Out
-Đồng hồ Ampe_In
Độ bền điệnLớn hơn 5MΩ/1 phút tại 1500V
Kiểu làm mátANAFĐộ ồn45dB
Bảo vệCB đầu vàoCấp chịu nhiệtF
Nhiệt độ môi trường-5°C ÷ 45°CVị trí lắp đặtTrong nhà
Xuất xứViệt NamBảo hành3 năm
ỔN ÁP 3PHA 80KVA(320V-430V) - FS3.I.220/380V